™†Club Teen Phan Rang†™
♥️Chào Mừng Các Bạn Đến Với Forum Club Teen Phan Rang♥️
♥️Nơi vui chơi, giải trí dành cho Teen nè  NỘI QUY FORUM 364988687 k lừa tình đâu  NỘI QUY FORUM 3573983318 Mong các bạn ủng hộ cho forum mình nhé!!
♥️Nếu các bạn chưa có Tài Khoản hãy bấm Đăng ký để tạo cho mình 1 Tài Khoản riêng nhé!!

♥️♥️♥️Thất Bại Vì Ngại Thành Công♥️♥️♥️

Join the forum, it's quick and easy

™†Club Teen Phan Rang†™
♥️Chào Mừng Các Bạn Đến Với Forum Club Teen Phan Rang♥️
♥️Nơi vui chơi, giải trí dành cho Teen nè  NỘI QUY FORUM 364988687 k lừa tình đâu  NỘI QUY FORUM 3573983318 Mong các bạn ủng hộ cho forum mình nhé!!
♥️Nếu các bạn chưa có Tài Khoản hãy bấm Đăng ký để tạo cho mình 1 Tài Khoản riêng nhé!!

♥️♥️♥️Thất Bại Vì Ngại Thành Công♥️♥️♥️
™†Club Teen Phan Rang†™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
™†Club Teen Phan Rang†™

™†Club Teen Phan Rang†™

Diễn Đàn Đã Được Hoàn Tất......... 1/12/2012 Diễn đàn chính thức mở cửa....... Với những sự kiện độc đáo >> Hiện nay Diễn đàn đang tiến hành Add Domain mới và ổn định Forum  NỘI QUY FORUM 364988687
Mong mọi người ủng hộ cho Diễn Đàn mình ~~> Diễn Đàn Sẽ Sớm Tổ Chức Những Sự Kiện Cực Pro Có 1 - 0 -2 Trong Forum Để Mọi Người Dễ Dàng Kiếm Được $ Trong Forum ^^!  NỘI QUY FORUM 650269930 Chúc Mọi Người Vui Vẻ :-x

Bài viết mớiNgười gửiXemTrả lờiChuyên mục

You are not connected. Please login or register

NỘI QUY FORUM

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 NỘI QUY FORUM Empty NỘI QUY FORUM 15/8/2012, 15:32

Admin

Admin
    Admin
    Admin

Nội quy 4rum24h-Life

I- Quy định chung:

1. Phải chịu trách nhiệm hoàn toàn trước mọi thông tin đã gửi.

2. Phải tôn trọng các bằng hữu đồng đạo trong toàn diễn đàn.

3. Nghiêm cấm mọi hành vi thu thập, lưu trữ và phổ biến các thông tin bất hợp pháp, độc hại.

4. Nghiêm cấm mọi hành vi phá hoại diễn đàn dưới mọi hình thức.

5. Nghiêm cấm có hành vi coi thường, lăng mạ, xúc phạm, vu khống người khác.

6. Nghiêm cấm sử dụng hình ảnh hay link tới hình ảnh có tính chất đồi trụy, khiêu gợi, ghê rợn, không phù hợp với thuần phong mỹ tục Việt Nam.

7. Nghiêm cấm đưa link hay cung cấp các loại virus nhằm phá hoại người khác.

II- Quy định về bài viết:

1. Mỗi bài viết không được sử dụng quá 10 smiles (hình mặt cười).

2. Nghiêm cấm spam dưới 3 từ vô nghĩa hoặc sdfgdgdfg

3. Nghiêm cấm 1 nội dung spam nhiều bài

4. Nghiêm cấm copy bài từ diễn dàn khác mà không được tác giả cho phép hoặc không ghi rõ nguồn gốc.

5. Không viết bài có nội dung khiêu khích, lăng mạ người khác hoặc dùng từ ngữ quá khích, nói tục, chửi thề,…

6. Nghiêm cấm các hành vi lăng mạ, vu cáo đối với Điều hành viên (Mod), Quản lý viên (Admin) và các Cộng tác viên của diễn đàn.

Các thành viên chú ý:

Nếu vi phạm nhẹ BQT sẽ xoá bài không báo trước

Trường hợp nặng khoá nick không cần có thông báo trước

Nếu có gì thay đổi BQT sẽ cập nhật sau ...

http://www.clupteenpr.net

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]